ข่าวประชาสัมพันธ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ.

  Home CC News

CC News
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
91 ม.อ.(ศูนย์คอมฯ)ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ Friday, 02 December 2016 อังกาบ การกรณ์ 383
92 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ. ประกาศสอบราคาซื้อลิขสิทธิ์ซอฟต์แวร์สำหรับสถานศึกษา จำนวน 600 ชุด Thursday, 24 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 595
93 แสดงความยินดี นักศึกษาชั้นปีที่ 1 คณะแพทยศาสตร์ ม.อ. ทดสอบคอมพิวเตอร์ออนไลน์ ได้คะแนนระดับดี (GOOD) Wednesday, 23 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 311
94 ประกาศร่างTOR(ครั้งที่3)รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคาe-Bidding Friday, 18 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 349
95 สำเร็จไปด้วยดี กับโครงการคอมพิวเตอร์เพื่อน้อง รุ่นที่ 40 Tuesday, 15 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 352
96 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์บำรุงรักษาระบบจัดเก็บข้อมูลการศึกษาจำนวน1ระบบ Thursday, 27 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 296
97 ประกาศร่างTOR(ครั้งที่2)รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคา e-Bidding Tuesday, 25 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 635
98 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ. ต้อนรับคณะดูงานจากวิทยาลัยเทคนิคปัตตานี สถาบันการอาชีวศึกษา ภาคใต้ 3 Thursday, 20 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 325
99 ม.อ. (ศูนย์คอมฯ) ประกาศ ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์บำรุงรักษาระบบจัดเก็บข้อมูลการศึกษา จำนวน 1 ระบบ Friday, 07 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 363
100 ประกาศร่างTOR รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคา e-bidding Thursday, 06 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 816
 
Page 10 of 27
  Home CC News