ข่าวประชาสัมพันธ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ.

  Home CC News

CC News
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
81 ประกาศร่างTOR(ครั้งที่3)รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคาe-Bidding Friday, 18 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 333
82 สำเร็จไปด้วยดี กับโครงการคอมพิวเตอร์เพื่อน้อง รุ่นที่ 40 Tuesday, 15 November 2016 อังกาบ การกรณ์ 338
83 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์บำรุงรักษาระบบจัดเก็บข้อมูลการศึกษาจำนวน1ระบบ Thursday, 27 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 285
84 ประกาศร่างTOR(ครั้งที่2)รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคา e-Bidding Tuesday, 25 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 614
85 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ. ต้อนรับคณะดูงานจากวิทยาลัยเทคนิคปัตตานี สถาบันการอาชีวศึกษา ภาคใต้ 3 Thursday, 20 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 314
86 ม.อ. (ศูนย์คอมฯ) ประกาศ ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์บำรุงรักษาระบบจัดเก็บข้อมูลการศึกษา จำนวน 1 ระบบ Friday, 07 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 354
87 ประกาศร่างTOR รายการซื้อครุภัณฑ์สนับสนุนการศึกษาจำนวน1ระบบโดยวิธีประกวดราคา e-bidding Thursday, 06 October 2016 อังกาบ การกรณ์ 785
88 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ. จัดกิจกรรมงานเกษียณอายุราชการ ประจำปี 2559 Friday, 30 September 2016 อังกาบ การกรณ์ 291
89 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ม.อ. จัดกิจกรรมปฐมนิเทศความรู้ “การใช้งานระบบคอมพิวเตอร์ใน ม.อ.” ให้แก่ นศ. ม.อ. Wednesday, 21 September 2016 อังกาบ การกรณ์ 306
90 สถาบันรับรองมาตรฐานไอเอสโอ(MASCI)ตรวจประเมินศูนย์คอมฯ ม.อ.เพื่อต่ออายุการรับรองระบบISO9001:2008 Tuesday, 20 September 2016 อังกาบ การกรณ์ 394
 
Page 9 of 26
  Home CC News